Bambanci tsakanin MCCB da MCB

Ƙarƙashin wutar lantarki mai jujjuyawar wutar lantarki shine na'urar lantarki da ake amfani da ita don ɗauka da karya halin da ake ciki.Dangane da ma'anar ma'auni na GB14048.2 na ƙasa, ana iya raba ƙananan ƙarfin wutar lantarki zuwa na'urorin da'ira da aka ƙera da na'urar firam.Daga cikin su, na'urar da aka ƙera na'ura tana nufin na'urar kashe wutar lantarki wanda harsashinsa ke yin shi da kayan da aka ƙera, kuma yawanci yana amfani da iska a matsayin maƙallan kashe baka, don haka ana kiransa da wuta ta atomatik.

Na'urar kewayawa ta iska tana nufin mahaɗar da'ira wanda lambobin sadarwa suke buɗewa da rufe su a cikin iska a matsin yanayi.Ba kamar iska ba, ana aiwatar da na'urorin da'ira ta hanyar buɗewa da rufe lambobi a cikin babban bututu mai iska.Ya kamata a lura cewa ko da yake ana kiran masu saɓowar wutar lantarki mai ƙarancin wutan lantarki sau da yawa ana kiransa iskar iska ta atomatik, maɓalli da na'urorin da'ira a zahiri ra'ayoyi ne daban-daban guda biyu.

Ana amfani da na'urori masu ƙarancin ƙarfi don ɗaukarwa da karya abubuwan da ke cikin kewayen, kuma ana iya raba su zuwa nau'i biyu: na'urorin da'ira da aka ƙera da na'urar firam.Na'urar da'ira mai gyare-gyaren kuma ita ma na'urar kewayar iska ce, ta yin amfani da iska azaman matsakaicin kashe baka.Molded case breakers gabaɗaya suna da ƙaramin ƙarfi da ƙididdigewa mai karɓuwa a halin yanzu fiye da firam ɗin da'ira, don haka abin filastik yana kiyaye su.Firam ɗin da'ira suna da girma da ƙarfi da ƙima mafi girma, yawanci ba sa buƙatar shingen filastik, kuma duk abubuwan da aka gyara ana ɗora su akan firam ɗin ƙarfe.A wajen gajeriyar kewayawa ko babban halin yanzu, na’urar keɓewa tana da kyakkyawar iya kashe baka kuma tana iya yin tafiya kai tsaye, don haka ana amfani da ita don sarrafa kayan aikin lantarki kamar gazawar wutar lantarki, watsa wutar lantarki, da kunnawa da kashe lodi.

Zaɓin zaɓi na iska yana buƙatar ƙayyade bisa ga ainihin halin da ake ciki.An ba da shawarar cewa ya kamata a yi la'akari da waɗannan abubuwa yayin zabar canjin iska:

1.Zaɓi bisa ga matsakaicin yawan wutar lantarki na gidan don guje wa ɓata lokaci akai-akai saboda nauyin da ya wuce na yanzu.

2. Zabi nau'ikan gajerun da'ira ko na'urorin lantarki daban-daban gwargwadon ƙarfin na'urorin lantarki daban-daban don guje wa faɗuwa saboda wuce gona da iri a lokacin farawa.
3.Zaɓi 1P masu kare zubar da ruwa a duk sassan reshe don inganta amincin kayan lantarki.

4.Partitioning da reshe, za a iya raba yankuna daban-daban bisa ga benaye ko kayan lantarki, wanda ya dace da gudanarwa da kulawa.Gabaɗaya, zaɓin canjin iska yana buƙatar aiwatar da shi gwargwadon halin da ake ciki.Musamman, nau'in, iko, adadi da sauran abubuwan kayan aikin lantarki ya kamata a yi la'akari da su don tabbatar da kwanciyar hankali da amincin kayan aikin wutar lantarki.

Baya ga abubuwan da ke sama, ya kamata a yi la'akari da waɗannan abubuwan yayin siyan canjin iska: 6. Yi amfani da muhalli: Ƙididdigar halin yanzu na na'urar fashewar iska yana da alaƙa da yanayin yanayin amfani.Idan yanayin zafin yanayi ya yi girma, ƙimar halin yanzu na mai katse iska zai ragu, don haka ya kamata a zaɓi mai katse iska bisa ga ainihin yanayin amfani.7. Ƙarfafawa: Ana amfani da wutar lantarki akai-akai akai-akai, don haka ya zama dole don zaɓar samfurin tare da inganci mai kyau da ƙarfin ƙarfi don kauce wa sauyawa da kulawa akai-akai.8. Alamar alama: Lokacin siyan kwampreshin iska, ya kamata ku zaɓi waɗannan samfuran samfuran tare da babban suna da kyakkyawan suna don tabbatar da inganci da sabis na tallace-tallace.9. Alamar daidaito: Ƙarƙashin ƙayyadaddun kayan aikin lantarki guda ɗaya, ana bada shawarar yin amfani da nau'in nau'i na iska don kauce wa rikicewa da rashin jin daɗi yayin amfani da kulawa.10. Sauƙaƙan shigarwa da kiyayewa: Lokacin zabar canjin iska, dacewar shigarwa da kiyayewa ya kamata


Lokacin aikawa: Yuli-06-2023